Comments

Fanana Salimu says:

Lupozi atumuoni tena dah!! Naotaga awa jamaa atuponao tena

Salum Saidi says:

Jibaba.Tamconi.Sikia.Hii.Wapi.Sauti.Ya.Baba.Wapi.Mtumzima.Ngayima.Wapi.Baggio.Chicago.paladaisi..Tx.Mwamedi.Shomari.

Maiko Jordan says:

Acha kabisa iyo sauti ya mwamba juma mpogo

Mwanahamis Muh'd says:

Daaah jah blees mpogo r i p achuzii Bongo sio poa cham tunkukumbuk

Saidi Selemani says:

wewe wacha tunalia na allaah kweli dunia ni mapito r.i.p

muddy hengo says:

mpogo noma sana

Marko Roggers says:

Du lupoz lala mahali pema peponi

Baraka ngemba says:

👑 Lupozi Dah huyu ndo Bobby Marley wangu…..Never die still alive gud voice ufundi mkubwa man talented "Juma mpogo" dah R. I. P

Leave a Reply

%d bloggers like this: